ฝ่ายวิชาการ ร่วมกับ สำนักงานพัฒนาบุคคล จัดโครงการเสวนา เรื่อง “Chat GPT : Opportunities, Challenges, and the Way Forward” เพื่อสร้างความรู้ ความเข้าใจเกี่ยวกับการใช้งาน Chat GPT
ให้กับอาจารย์และบุคลากรของมหาวิทยาลัย นอกจากนี้ยังมีการแนะนำ สาธิตการใช้งาน และแลกเปลี่ยนประสบการณ์การใช้งานจากคณาจารย์ในแต่ละคลัสเตอร์
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t59/2/16/1f4e3.png)
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t65/2/16/1f6a9.png)
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t65/2/16/1f6a9.png)
![](https://asc.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/330977145_870220010952048_4005413226605359706_n-1086x1536.jpg)