กิจกรรมโชว์ของ Made in หลักหก โดย ม.รังสิตและชุมชนหลักหก พบกับสินค้าจาก “โครงการสร้างอาชีพและรายได้แนวใหม่ตามแนวคิดเศรษฐกิจฐานราก เพื่อสร้างสุขภาวะ (ม.รังสิต ร่วมกับ สสส.) ณ ลานชั้น 2 อาคารพิฆเณศ Student Center (ตึก 6) มหาวิทยาลัยรังสิต พบกัน วันพฤหัสบดีที่ 17 มีนาคม 2565
![](https://asc.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/fffvvee-600x336.webp)
จัดอบรมแบบออนไลน์ (Online)
หลักสูตร Prompt Engineering Master รุ่นที่ 4
มาตามคำเรียกร้อง หลายๆ ท่านเรียกร้องให้จัดอีก ….กับ “หลักสูตร Prompt Engineering Master รุ่นที่ 4” ในครั้งนี้เราจะมาเรียนรู้การนำเครื่องมือ AI Tools มาเรียน พร้อมกับทำโจทย์จริงด้าน