วันศุกร์ที่ 10 มิถุนายน 2565 ณ ห้อง RSU Co-Working Space ชั้น 3 อาคารวิษณุรัตน์ ฝ่ายวิสาหกิจ ได้ประชุมร่วมกัน เพื่อวางแผนและพัฒนาการดำเนินงานตาม Key Results ให้สอดคล้องกับ แผนยุทธศาสตร์มหาวิทยาลัยรังสิต โดยได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.นฤพนธ์ ไชยยศ รองอธิการบดีฝ่ายแผนและพัฒนา ร่วมประชุมด้วย เพื่อกำหนดทิศทาง เป้าหมาย และแผนการดำเนินงานให้ไปสู่ความสำเร็จร่วมกัน
![](https://asc.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/1-1024x768.jpg)
![](https://asc.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/2-1024x768.jpg)
![](https://asc.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/3-1024x768.jpg)
![](https://asc.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/6-1-1024x768.jpg)
![](https://asc.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/7-1024x768.jpg)
![](https://asc.rsu.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/8-1024x768.jpg)